Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc thoáng full sáng tự nhiên 2PN tòa Lavender 176 Định Công - tòa bàn giao 2022

Ngày đăng: 22/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn góc tòa Lavender 176 Định Công toà bàn giao 2022, mật độ tổng 70. - Diện tích: 74m2 thông thuỷ. - Thiết kế: 2 phòng ngủ 2WC. - Cửa Đông ban công Tây. Căn góc thoáng full sáng tự nhiên. Gía bán: 5.05 tỷ có thỏa thuận. Ac quan tâm liên hệ: 0859549773

Xem thêm

Liên hệ:

085 954 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
68,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Lavender Garden, Đ. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TA

Tiến Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc thoáng full sáng tự nhiên 2PN tòa Lavender 176 Định Công - tòa bàn giao 2022 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.