Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư VP6 Linh Đàm, 2,7 tỷ, 61,05m2, hàng hiếm tại Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 20/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư VP6 Linh Đàm tọa lạc tại Hoàng Liệt, Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích. - Diện tích: 61,05 m2 - Số phòng ngủ: 2PN - Số phòng tắm: 2WC - Ban công hướng Đông Nam - Nội thất cơ bản đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... - Giá: 2,7 tỷ VND Căn hộ được thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, thích hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai tìm kiếm sự tiện nghi và thoải mái trong cuộc sống hàng ngày. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Than - Khoáng sản + Siêu thị Đức Thành, Siêu thị Thành Đô + Công viên Trần Thủ Độ, Công viên Linh Đàm, Công viên Tuổi Thơ + Trường Mầm non Linh Đàm, The Colour Art - MTPT Tư Duy Cô Trịnh Kim Quyên, Trường Mầm non Vườn Xanh Nam Đô - Green School Nam Đô Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0985727088 và hỏi thông tin từ Thúy Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

098 572 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 2 WC
61.05 m²
44,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
VP6 Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TZ

Ta Z

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư VP6 Linh Đàm, 2,7 tỷ, 61,05m2, hàng hiếm tại Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.