Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ chung cư Cao cấp định công

Ngày đăng: 22/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Tòa nhà nằm ngay sát phố, đường vành đai 2.5 sát vách, giao thông đi lại tứ tung. Căn hộ nằm ở tầng cao thoáng mát cực kỳ. Bệnh viện bưu điện, bệnh viện Đại học y Hà Nội ngay gần.... Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì DT 80m2-3ngủ-2vs full nội thất mới đẹp Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch Liên hệ em SINH 0385599447 nhà thật để xem nhà và chốt giá yêu thương

Xem thêm

Liên hệ:

038 559 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,08 tỷ

3 PN, 2 WC
80 m²
63,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Văn Sinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chung cư Cao cấp định công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.