Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Toà A 2312A 3PN 2WC view đẹp tại Đồng Phát Park View Tower, 5,4 tỷ, 87,2m2

Ngày đăng: 19/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Chính chủ thiện chí bán căn hộ chung cư tại Đồng Phát Park View Tower, Tân Mai, Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội. Căn hộ 3PN + 2WC + bếp với diện tích 87,2m2, hướng cửa chính Tây và ban công Đông Nam, mang đến không gian sống thoáng đãng và phong thủy tốt. Giá bán 5,4 tỷ VND, pháp lý đầy đủ sổ đỏ cất két. Căn hộ có thiết kế hiện đại, đủ đồ thiết bị vệ sinh, điều hoà, thiết bị bếp, giường tủ bàn ghế... . Bên cạnh đó, khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như gần bệnh viện phụ sản An Thịnh, bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Times City, siêu thị Thành Đô, Winmart Vincom Times City, công viên Hồ Đền Lừ và nhiều trường học như trường Đại học Công nghệ ..... Liên hệ ngay Huy qua số điện thoại 0344472695 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

034 447 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

3 PN, 2 WC
87.2 m²
61,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Park View Tower, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Trần Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Toà A 2312A 3PN 2WC view đẹp tại Đồng Phát Park View Tower, 5,4 tỷ, 87,2m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.