Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn chuyển nhượng giá tốt nhất dự án Feliz Homes căn 2PN giá từ 4,x tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bảng giá các căn hộ như sau: Toà Tropical: Căn 2PN (65m²): Giá từ 4.4 - 4.6 tỷ. Căn 2PN (65m²) Góc: Giá từ 4.8 - 5 tỷ. Căn 3PN (112m²) Góc: Giá từ 7.3 - 7.5 tỷ. Căn 4PN (120m²) Góc: Giá từ 7.8 - 8 tỷ. Toà Fantasy: Căn 2PN (77m²): Giá từ 5.2 - 5.5 tỷ. Căn 3PN (96m²): Giá từ 6.5 - 6.8 tỷ. Căn 3PN (108m²) Góc: Giá từ 7 - 7.5 tỷ. Toà Zen Tower: Căn 1PN (45m²): Giá từ 3.4 - 3.6 tỷ. Căn 2PN (65m²): Giá từ 4.8 - 5.1 tỷ. Căn 2PN (73m² - 78m²): Giá từ 5.2 - 5.5 tỷ. Căn 3PN (90m²) Góc: Giá từ 6.2 - 6.8 tỷ. Căn 3PN (114m²) sân vườn: Giá từ 7.5 - 8 tỷ. - Tiện ích dự án: Bể bơi ngoài trời, trung tâm thương mại, hồ cảnh quan, vườn dạo bộ, vườn chân mây, sân thể thao, nhà để xe 6 tầng, shophoues, khu vui chơi trẻ em... Và còn nhiều tiện ích khác mang lại không gian sống xanh, đẳng cấp cho các quý cư dân. - Vị trí dự án: 279 Hoàng Mai giao thông thuận tiện gần hệ thống chợ dân sinh, quán xá, hiệu thuốc, trường học mầm non, tiểu học, trung học... Trong bán kính 1km. Gần các trường đại học Bách, Kinh, Xây và bệnh viện Bạch Mai, 108, Việt Đức, Việt Xô... Trong bán kính 5km. LH em Ngọc Anh: 0965486657 tư vấn quý khách hàng nhiệt tình, tâm huyết, uy tín, có trách nhiệm hỗ trợ thủ tục từ A - Z.

Xem thêm

Liên hệ:

096 548 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

3 PN
108 m²
68,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz Homes, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0965486657

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn chuyển nhượng giá tốt nhất dự án Feliz Homes căn 2PN giá từ 4,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.