Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC Geleximco Southern Star, 7,9 tỷ, 93m2, 3PN, 2WC tại Giải Phóng, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 15/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư Geleximco Southern Star nằm ở vị trí cực chất tại Giải Phóng, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 93m2, 3PN và 2WC. Pháp lý đầy đủ, giúp các bạn yên tâm khi quyết định. + Giá: 7,9 tỷ VND + Diện tích: 93m2 + 3PN, 2WC + Pháp lý đầy đủ Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện tai mũi họng trung ương + Siêu thị Đức Thành + Công viên hồ Đền Lừ + Trường mầm non Vườn Xanh Nam Đô Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Chinhchu 0919586696

Xem thêm

Liên hệ:

091 958 ****

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
84,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Geleximco Southern Star, Đ. Giải Phóng, P. Giáp Bát, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
C

Chinhchu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC Geleximco Southern Star, 7,9 tỷ, 93m2, 3PN, 2WC tại Giải Phóng, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.