Tin đăng đã hết hạn.

Chị gái em chính chủ bán căn 71m tầng 15 hh3 linh đàm

Ngày đăng: 14/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ HH3 LINH ĐÀM VIEW THOÁNG Diện tích: 71m Đã có Hợp đồng mua bán (HDMB) Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh Nội thất: Như hình (đầy đủ, dọn vào ở ngay) Giá: 3.1x tỷ (trao đổi trực tiếp cc) miễn mgp Xem nhà: Vui lòng báo trước Liên hệ chính chủ: 0982984717Em Hoàng Oanh)

Xem thêm

Liên hệ:

098 298 ****

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
44,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH3 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HO

Hoàng Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chị gái em chính chủ bán căn 71m tầng 15 hh3 linh đàm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.