Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Gelexia Riverside 87m2, 3 phòng ngủ, full nội thất, giá tốt

Ngày đăng: 08/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước tại chung cư Gelexia Riverside, Tam Trinh, Hoàng Mai.
Căn hộ có diện tích 87m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng khách, đầy đủ nội thất.
Vị trí đắc địa, bán kính gần các trường đại học lớn như Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây Dựng, Kinh Doanh và Công Nghệ Hà Nội, Kinh Tế Kỹ Thuật Công Nghiệp, thuận tiện cho cuộc sống và học tập.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Giá bán: 5.4 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay 0585728688 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn hộ tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

058 572 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

3 PN, 2 WC
87 m²
62,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Gelexia Riverside, Đ. Tam Trinh, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐQ

Đặng Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Gelexia Riverside 87m2, 3 phòng ngủ, full nội thất, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.