Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Gamuda - Yên Sở - Hoàng Mai. DT 55m2: 1PN 1VS. Giá 4,25 tỷ. LH 0983282286

Ngày đăng: 19/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Gamuda - Yên Sở - Hoàng Mai. Căn hộ thuộc toà The Two. Diện tích thông thủy 55m2 có 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh, khách bếp, ban công rộng. Nhà đã được trang bị đầy đủ nội thất khách mua chỉ việc dọn về ở. Khu đô thị xanh, an ninh, giao thông đi lại và sinh hoạt vô cùng thuận tiện. Giá 4.25 tỷ có gia lộc. Liên hệ Mr Văn 0983282286

Xem thêm

Liên hệ:

098 328 ****

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

1 PN, 1 WC
55 m²
77,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Two Residence - Gamuda Garden, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
BV

Bùi Công Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Gamuda - Yên Sở - Hoàng Mai. DT 55m2: 1PN 1VS. Giá 4,25 tỷ. LH 0983282286 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.