Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC tại Feliz Homes, Hoàng Mai, Hà Nội, giá tốt 7,6 tỷ VND

Ngày đăng: 06/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Feliz Homes tọa lạc tại Phường Hoàng Văn Thụ, quận Hoàng Mai, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 97 m2, căn hộ được thiết kế thông minh, bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho các gia đình. + Căn hộ 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm + + Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Tây Nam + + Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay + + Giá bán: 7,6 tỷ VND + Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho các giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị T Mart Lĩnh Nam, Winmart Vincom Times City, Siêu thị Đức Thành Đền Lừ - Bệnh viện Dệt May, Bệnh viện Nam học và Hiếm muộn Hà Nội, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Times City - Công viên Park Hill, Công viên Hồ Đền Lừ - Trường Mầm non Kinder Green, Trường Đại học Công nghệ và Quản lý Hữu nghị - UTM, VTC Academy Thông tin thêm về dự án: - Dự án Feliz Homes được đầu tư bởi Công ty Cổ phần KLB, nổi bật với vị trí thuận lợi gần các tuyến đường lớn như Tam Trinh, Tân Mai, đường vành đai 2. - Dự án gồm 3 block cao từ 25-27 tầng, với 2 tầng hầm và mật độ xây dựng chỉ 34,6%. Diện tích căn hộ từ 44 m2 trở lên, với thiết kế từ 1 4 phòng ngủ. - Hơn 40 tiện ích cao cấp được cung cấp, bao gồm công viên 4000 m2, hồ bơi tràn bờ trên không, khu chạy bộ trên cao, sân chơi trẻ em, trung tâm thương mại lớn dưới lòng đất. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0933621286 Việt Trinh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 362 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
78,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Feliz Homes, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐT

Đỗ Việt Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC tại Feliz Homes, Hoàng Mai, Hà Nội, giá tốt 7,6 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.