Tin đăng đã hết hạn.

Anh trai em chính chủ cần bán căn 76m view hồ toà hh3 linh đàm giá rẻ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

VIEW HỒ Bán nhà Hot Hòn Họt !! Rẻ nhất thị trường Em cần bán căn 3ngủ tại hh3 Linh Đàm ,Hoàng Mai. Căn hộ được thiết kế : 3pngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách +bếp, ban công đông nam Diện tích : 76m Nội thất được thiết kế kế sang trọng. Giá : 3.1x(có thương lượng) Pháp Lý : chính chủ sang tên phút mốt Liên Hệ : 0982984717 ( zalo) em Hoàng Oanh Luôn hỗ trợ pháp lý nhiệt tình.

Xem thêm

Liên hệ:

098 298 ****

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

3 PN, 2 WC
76 m²
41,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
HH3 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HO

Hoàng Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Anh trai em chính chủ cần bán căn 76m view hồ toà hh3 linh đàm giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.