Tin đăng đã hết hạn.

(Hiếm)Bán căn 2N/2WC, DT 55-60m, Giá từ 4.2x tỷ, Full NT, Tầng đẹp, View hồ, Sổ hồng, Hoàng Mai, HN

Ngày đăng: 09/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm tại Green Park Trần Thủ Độ, Trần Thủ Độ, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, căn hộ này thực sự là một chốn dừng chân lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 58m2, căn hộ này được thiết kế 2PN, 2WC, nội thất full, giúp tiết kiệm thời gian và công sức cho việc dọn dẹp và trang trí. Pháp lý đầy đủ đảm bảo sự an tâm tuyệt đối cho người mua. Căn hộ này không chỉ là nơi để ở mà còn là một phong cách sống đậm chất Gen-Z với không gian mở thoáng đãng, mang lại cảm giác tự do và thoải mái. Với mức giá cực chất 4,26 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện Thăng Long, bệnh viện nội tiết trung ương, bệnh viện ung thư K2 Tam Hiệp + Công viên Tuổi Thơ, công viên Trần Thủ Độ, công viên Yên Sở + Winmart+ 38BT1 Pháp Vân + Trường The Colour Art - MTPT Tư Duy Cô Trịnh Kim Quyên Chớ chần chừ, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi 0967465995 gặp Phan Tâm BĐS - Chung Cư Hoàng Mai.

Xem thêm

Liên hệ:

096 746 ****

Vị trí bản đồ

4,26 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
73,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Park Vĩnh Hưng, P. Thanh Trì, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PT

Phan Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Hiếm)Bán căn 2N/2WC, DT 55-60m, Giá từ 4.2x tỷ, Full NT, Tầng đẹp, View hồ, Sổ hồng, Hoàng Mai, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.