Tin đăng đã hết hạn.

(Hiếm)Căn góc 3N/2WC to nhất EcoLake, Hoàng Mai, HN, DT 105m, Giá 7.25 tỷ, Full NT, View đẹp, Sổ đỏ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Eco Lake View tại Đại Từ, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - Với diện tích tim tường 115m2 - Thông thủy trên sổ 105m2 - Căn hộ được thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. - Căn góc hoa hậu, 3PN đều có ánh sáng, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và thoải mái. + Giá: 7.25 tỷ VND. + Số phòng ngủ: 3PN. + Số toilet: 2WC. + Pháp lý sổ hồng. Địa điểm xung quanh: + Gần bệnh viện Than - Khoáng sản. + Các công viên Bắc Linh Đàm, Tuổi Thơ, Linh Đàm. + Siêu thị Thành Đô, Đức Thành. + Trường mầm non Linh Đàm, Vườn Xanh Nam Đô, The Colour Art - MTPT Tư Duy Cô Trịnh Kim Quyên. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0967465995 hoặc gặp Phan Tâm BĐS - Chung Cư Hoàng Mai.

Xem thêm

Liên hệ:

096 746 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,25 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
63,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eco Lake View, Đ. Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PT

Phan Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Hiếm)Căn góc 3N/2WC to nhất EcoLake, Hoàng Mai, HN, DT 105m, Giá 7.25 tỷ, Full NT, View đẹp, Sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.