Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn góc 3pn hà nội melody linh đàm - tt tiến độ nhẹ nhàng

Ngày đăng: 04/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN CĂN GÓC 3PN HÀ NỘI MELODY LINH ĐÀM Diện tích: 100,6m Căn góc 3PN, cực kỳ thoáng Ban công Tây Bắc, cửa chính Đông Nam Giá: 6,942 tỷ (69 triệu/m) Đã thanh toán 47,5%, còn lại theo tiến độ CĐT Liên hệ 0943192525

Xem thêm

Liên hệ:

094 319 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,94 tỷ

3 PN, 2 WC
100.6 m²
68,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0943192525

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn góc 3pn hà nội melody linh đàm - tt tiến độ nhẹ nhàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.