Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC New Horizon City 87 Lĩnh Nam, 7,15 tỷ, 102m2, 3PN, full nội thất xịn sò

Ngày đăng: 03/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 102m2, căn hộ bao gồm 3 phòng ngủ và được trang bị đầy đủ nội thất xịn sò, hứa hẹn mang đến sự thoải mái và tiện lợi cho cư dân. Căn hộ có giá 7,15 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, phù hợp với nhu cầu an cư của mọi gia đình. Đặc biệt, căn hộ hướng Đông Nam, giúp đón nhận ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Winmart Vincom Times City. - Công viên Park Hill, Công viên Hồ Đền Lừ. - VTC Academy, Trường Đại học Công nghệ và Quản lý Hữu nghị - UTM. - Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Times City. Giới thiệu tổng quan dự án: - Vị trí: 87 đường Lĩnh Nam, phường Mai Động, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội, liền kề Khu đô thị Vinhomes Times City, cách hồ Hoàn Kiếm 5km, cách Đại học Kinh tế Quốc dân 4km. - Chủ đầu tư: Chưa xác định. - Tiện ích: Hệ thống cấp nước sạch, điện dự phòng, trung tâm thương mại, trường mầm non, bể bơi ngoài trời, phòng gym, spa, hầm để xe 2 tầng, không gian xanh, công viên, gần bệnh viện Vinmec, trường Vinschool. - Thiết kế: Tòa HH01 với 21 tầng, 256 căn hộ; Tòa N01 19 tầng, 180 căn hộ; Tòa N02 30 tầng, 308 căn hộ; Tòa N03 27 tầng, 500 căn hộ. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0904289483 và tên Phùng Thị Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 428 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,15 tỷ

3 PN
102 m²
70,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đ. Lĩnh Nam, P. Mai Động, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PH

Phùng Thị Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC New Horizon City 87 Lĩnh Nam, 7,15 tỷ, 102m2, 3PN, full nội thất xịn sò - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.