Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp 2PN + 1 dự án Melody Linh Đàm - giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chỉ từ 66 triệu/m², sở hữu ngay căn hộ tại dự án: Hà Nội Melody Residences, (Melody Linh Đàm). Tọa lạc tại trung tâm KĐT Linh Đàm, sở hữu view hồ công viên nội khu xanh mát. Thông tin căn hộ: Căn 2PN và 2PN cộng 1: Diện tích 87 89m², thiết kế vuông vắn, 2 logia, 100% phòng đều có ánh sáng tự nhiên. Căn 3PN: Diện tích rộng 100 145m², cực phù hợp cho gia đình 2 - 3 thế hệ, phòng khách thoáng, bếp riêng biệt, ban công rộng. Thông tin tổng quan dự án: Tên dự án: Hanoi Melody Residences. Chủ đầu tư: Công ty TNHH Đầu tư Bất đông sản Linh Đàm. Vị trí: Khu Đô Thị mới Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội. Quy mô: 3.28ha, gồm 4 tòa tháp, 3 toà cao 29 tầng với 1857 căn, mỗi toà 3 hầm để xe. Mật độ xây dựng 42,2%. Cụ thể: * Toà NO1: Cao 25 tầng. * Toà NO2, NO3, NO4: Cao 29 tầng với 3 tầng hầm 2 tầng thương mại. Loại hình sản phẩm: Căn hộ thương mại và Shop khối đế. Siêu tiện ích: Bộ sưu tập gần 20 tiện ích xanh (Bể bơi, công viên cây xanh, vườn dạo bộ, trường mầm non, khu vui chơi trẻ em, TTTM, Gym, Spa... ). Bàn giao (dự kiến): Quý 4/2026. Tiêu chuẩn bàn giao: Nội thất cao cấp. Pháp Lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài. Đơn vị quản lý vận hành: CBRE Việt Nam. Anh Chị hãy liên hệ trực tiếp với em để nhận thông tin và báo giá chi tiết nhất ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 104 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,81 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
66,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐN

Đại Ngô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp 2PN + 1 dự án Melody Linh Đàm - giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.