Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN cực kỳ hiếm tại VP5 Linh Đàm View Hồ Ban - Công Đông Nam 4.47 Tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm một nơi ở thật sự đáng sống giữa lòng Hà Nội? Đừng bỏ qua căn hộ cực đẹp tại VP5 Bán Đảo Linh Đàm này! Diện tích: 61m² 2 phòng ngủ 2 vệ sinh Nội thất theo ảnh thực tế thiết kế hợp lý, tinh tế Ban công Đông Nam đón gió mát quanh năm, sáng tự nhiên, cực dễ chịu Giá bán: 4.47 tỷ có thể thương lượng Pháp lý chuẩn sổ sẵn, giao dịch nhanh Không gian sống an lành: Xung quanh là hồ điều hòa, công viên cây xanh, không khí trong lành Thích hợp cho cả gia đình trẻ, hoặc người lớn tuổi cần nơi yên tĩnh để nghỉ ngơi Vị trí tiện kết nối: Gần trường học các cấp, chợ, siêu thị Kề cận các trường đại học lớn, bệnh viện lớn Giao thông thuận tiện nhờ vành đai 2.5 và vành đai 3 Căn hộ diện tích vừa tầm, ban công đẹp, giá hợp lý hiếm có trong khu VP5. Liên hệ ngay: 0919787277 Căn đẹp không đợi ai!

Xem thêm

Liên hệ:

091 978 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,47 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
73,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
VP5 Linh Đàm, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
SN

Son Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN cực kỳ hiếm tại VP5 Linh Đàm View Hồ Ban - Công Đông Nam 4.47 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.