Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại Lĩnh Nam, 5,45 tỷ, 72m2 hàng hiếm giá tốt

Ngày đăng: 12/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại New Horizon City, 87 Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 72m2, căn hộ này sở hữu 2 phòng ngủ và 2WC, hướng ban công Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. - Giá: 5,45 tỷ VND - Diện tích: 72m2 - 2 phòng ngủ (PN) - 2 phòng tắm (WC) - Ban công hướng Đông Nam - Pháp lý đầy đủ Căn hộ nổi bật với các tiện ích như: trung tâm thương mại, bể bơi ngoài trời, phòng gym, spa, và không gian xanh tuyệt đẹp. Hệ thống cấp nước sạch và điện dự phòng đảm bảo cuộc sống thoải mái cho cư dân. Gần các bệnh viện, trường học và công viên, căn hộ này mang lại sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Pháp lý rõ ràng giúp khách hàng an tâm khi đầu tư. Giới thiệu dự án New Horizon City là một trong những dự án nổi bật tại khu vực Hoàng Mai, với thiết kế hiện đại, tiện ích đồng bộ và không gian sống lý tưởng. Dự án bao gồm nhiều tòa nhà với các căn hộ từ 71-114m2, đáp ứng nhu cầu đa dạng của cư dân. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0904289483 và gặp Phùng Thị Hà. Chắc chắn đây sẽ là ngôi nhà lý tưởng cho bạn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 428 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,45 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
75,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đ. Lĩnh Nam, P. Mai Động, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PH

Phùng Thị Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Lĩnh Nam, 5,45 tỷ, 72m2 hàng hiếm giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.