Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn 2PN, 2WC - 84m2, giá 4,5 tỷ tại Đồng Phát Park View Tower, Hoàng Mai

Ngày đăng: 25/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Đồng Phát Park View Tower, Tân Mai, Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 84m2 - Phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn. - Số phòng ngủ: 2PN - Không gian riêng tư thoải mái. - Số toilet: 2WC - Tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày. - Hướng cửa chính: Nam - Đón nắng và gió tự nhiên. - Hướng ban công: Bắc - Thoáng đãng, mát mẻ. - Giá: 4,5 tỷ VND - Đầu tư hợp lý cho tương lai. Ưu điểm: - Pháp lý đầy đủ - An tâm khi giao dịch. - Phong thủy tốt - Tạo không khí sống tích cực. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện Than - Khoáng sản, Bệnh viện Phụ sản An Thịnh, Bệnh viện Tai Mũi Họng Trung ương. - Công viên Hồ Đền Lừ - Nơi thư giãn lý tưởng. - Siêu thị Đức Thành, Siêu thị T Mart Lĩnh Nam, Siêu thị Thành Đô - Tiện lợi cho việc mua sắm. - Trường mầm non Vườn Xanh Nam Đô, Trường mầm non Kinder Green - Phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng gọi 0911047058 hoặc liên hệ với Ngô Huy Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 104 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
53,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Park View Tower, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Ngô Huy Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn 2PN, 2WC - 84m2, giá 4,5 tỷ tại Đồng Phát Park View Tower, Hoàng Mai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.