Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 2.93 tỷ sở hữu căn góc HH1B Linh Đàm 65.52m2, tầng cao full đồ ở ngay

Ngày đăng: 21/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Chung cư 2 phòng ngủ - 2 vs - nhà đẹp ở ngay - full nội thất. Vị trí đắc địa, toạ lạc ngay cạnh mặt Hồ Linh Đàm, cách khu đô thị THe Manor Central Park khoảng 800m, sát khu Biệt thự Bán đảo Linh Đàm, hàng xóm nhà thi đấu quận Hoàng Mai tiện ích ngập tràn, an sinh hoàn hảo. Căn hộ thuộc tầng... Diện tích... M2 được thiết kế 1 Khách, 1 Bếp, 2 Ngủ, 2 vs, 1 logia. Cửa chính hướng..., ban công hướng... Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất sang trọng bắt mắt: Sopha, ti vi, tủ lạnh, 2 giường, bàn trà, bàn ăn, bếp từ, bình nóng lạnh, tủ quần áo, tủ bếp, kệ tủ, tủ giày setup đẹp long lanh. Xem nhà là muốn mua. Pháp lý: Hợp đồng mua bán đầy đủ. LH 0961123188 - Zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

096 112 ****

Vị trí bản đồ

2,93 tỷ

2 PN, 2 WC
65.5 m²
44,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH1 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TN

Toản Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 2.93 tỷ sở hữu căn góc HH1B Linh Đàm 65.52m2, tầng cao full đồ ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.