Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ CẮT LỖ 2PN+2WC diện tích 55m, nhận giá+chính sách đợt 1 cực tốt. Giá vào tên HĐMB 4,2 tỷ.

Ngày đăng: 26/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Galia Hanoi là căn hộ chung cư chất lượng cao, nằm ở Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội với diện tích 55m2. Có 2PN và 2WC, căn hộ này không chỉ thoải mái mà còn rất hợp phong thủy, thích hợp cho các bạn trẻ muốn tìm một không gian sống hiện đại, tiện nghi. Giá chỉ 4,23 tỷ VND, một mức giá quá hời cho một căn hộ đẹp như thế này. Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện Đại học Y Hà Nội - cơ sở Hoàng Mai Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0966995862, Phạm Thạch.

Xem thêm

Liên hệ:

096 699 ****

Vị trí bản đồ

4,23 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
76,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ CẮT LỖ 2PN+2WC diện tích 55m, nhận giá+chính sách đợt 1 cực tốt. Giá vào tên HĐMB 4,2 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.