Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ hạng sang Galia Hanoi, giá chỉ từ 75tr/m2

Ngày đăng: 15/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Giá chỉ từ 75 triệu/m² chiết khấu trực tiếp lên tới 19%. - Vị trí kim cương: Ngay mặt đường Yên Sở Hoàng Mai Hà Nội. - Quy mô dự án Galia Hanoi: 1 tòa tháp cao 33 tầng nổi. 3 tầng hầm để xe hiện đại. - Loại hình & diện tích đa dạng: Căn 1PN. Diện tích: 45m². - Tiện ích & bàn giao đẳng cấp: Quản lý vận hành bởi CBRE. Bể bơi 4 mùa 50m miễn phí trọn đời. Bàn giao full nội thất liền tường tiêu chuẩn cao cấp. Miễn phí dịch vụ 2 năm đầu. Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng. - Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ lâu dài. - Hotline tư vấn trực tiếp: 0975220213

Xem thêm

Liên hệ:

097 522 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
75,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LQ

Lê Tiến Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ hạng sang Galia Hanoi, giá chỉ từ 75tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.