Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ 74.6m2 tại KĐT Pháp Vân mới cách bến xe Nước Ngầm 5' di chuyển

Ngày đăng: 12/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chỉ cách bến xe Nước Ngầm 5' di chuyển. Chung cư nằm trong lõi KĐT mới Pháp Vân đã hiện hữu. Tiện ích ngoại khu: Trường mầm non, trường liên cấp, chợ - siêu thị tiện ích, hàng quán, bệnh viện lớn Nội tiết TW bán kính 1.5km đổ lại. Di chuyển ra bến xe hay đi các tỉnh phía nam, phía đông, đông bắc rất thuận tiện vì tiệm cận QL1A, Cao tốc Pháp Vân Cầu Giẽ, đường VDD3... Chính chủ có căn hộ ở 83 Ngọc Hồi cần tiền nên chuyển nhượng giá chỉ 3.1 tỷ thu về. Căn tầng trung. Thiết kế vuông vắn. Hướng mát. Hàng xóm thân thiện. Cư dân đã về ở full. LH 0904818987 để đi xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 481 ****

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 2 WC
74.6 m²
41,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 74.6m2 tại KĐT Pháp Vân mới cách bến xe Nước Ngầm 5' di chuyển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.