Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Green Park Trần Thủ Độ, 5,95 tỷ, 85,8m2, giá cực chất, chính chủ

Ngày đăng: 12/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Đức Duy Land 0983156183 Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Green Park Trần Thủ Độ tại Trần Thủ Độ, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 85,8m2 với nội thất đầy đủ, phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Bắc. Điểm đặc biệt: Căn hộ được trang bị điều hòa, giường, tủ lạnh,... Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện Ung thư K2 Tam Hiệp - Công viên Yên Sở - Winmart+ 38BT1 Pháp Vân - The Colour Art - MTPT Tư Duy Cô Trịnh Kim Quyên Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Đức Duy Land 0983156183

Xem thêm

Liên hệ:

098 315 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

85.8 m²
69,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Green Park Vĩnh Hưng, P. Thanh Trì, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PD

Phạm Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Green Park Trần Thủ Độ, 5,95 tỷ, 85,8m2, giá cực chất, chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.