Tin đăng đã hết hạn.

- Bán căn hộ chung cư Feliz Home, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Siêu rẻ, 44.5m2, 3.75 tỷ

Ngày đăng: 10/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Căn hộ Feliz Home Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, diện tích 44.5m2, giá 3.75 tỷ còn thương lượng, hàng hiếm - Phòng ngủ đều có cửa sổ tiếp xúc với ánh sáng, gió trực tiếp từ thiên nhiên. - Căn hộ 1 ngủ + có thể sửa thành 2 NGỦ, 1 WC - Căn hộ với thiết kế hiện đại, phù hợp với gia đình trẻ. - Khu trung tâm Quận. tiếp giáp với các tuyến phố lớn, giao thông thuận tiện. - Dự án mới sạch đẹp, sang trọng các tiện ích đầy đủ. - Nhà chưa cấp sổ. Liên hệ Em Duyên 0965615833

Xem thêm

Liên hệ:

096 561 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

44.5 m²
84,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz Homes, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MD

Ms Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết - Bán căn hộ chung cư Feliz Home, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Siêu rẻ, 44.5m2, 3.75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.