Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn góc 2pn, galia hanoi: chỉ 77tr/m2

Ngày đăng: 14/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội DUY NHẤT để sở hữu căn góc 2 phòng ngủ TRỤC ĐẸP NHẤT tại Galia Hanoi (P. Yên Sở, Hoàng Mai) kiệt tác của Meyland (Tập đoàn Tân Á Đại Thành). Tại sao Căn Góc 2PN, Trục 09 là ĐẲNG CẤP khác biệt? VỊ TRÍ VÀNG độc tôn: Tầm nhìn thoáng rộng, không bị che chắn. ÁNH SÁNG VÀO MỌI GÓC PHÒNG: Thiết kế căn góc tối ưu, đón trọn vẹn ánh sáng và gió trời tự nhiên cho cả phòng khách và các phòng ngủ, mang đến không gian sống bừng sáng, tràn đầy năng lượng. Không gian tối ưu: Diện tích 68.15m², chỉ 5.x tỷ (x mẫu giáo) Nội thất cao cấp: Bàn giao hoàn thiện với điều hòa âm trần, thiết bị nhập khẩu, công nghệ nhà thông minh. MIỄN PHÍ 02 NĂM PHÍ QUẢN LÝ. MIỄN PHÍ SỬ DỤNG BỂ BƠI TRỌN ĐỜI. Dự án đã hoàn thành móng, ký HĐMB ngay, tiến độ thanh toán linh hoạt. Đừng bỏ lỡ căn hộ hoàn hảo với vị trí và tầm view hiếm có này! LIÊN HỆ NGAY ĐỂ TRỞ THÀNH CHỦ NHÂN CĂN GÓC TRỤC 09 ĐẦU TIÊN! HOTLINE: 0904056780

Xem thêm

Liên hệ:

090 405 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
68.15 m²
77,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
T

Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn góc 2pn, galia hanoi: chỉ 77tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.