Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 1,6 tỷ sở hữu ngay căn hộ 3PN full nội thất cao cấp tại Galia Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 15/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Căn hộ 3PN không gian lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ. - Giá chỉ 7,1 tỷ (TTS 95%) view trọn thành phố và hồ Yên Sở thoáng mát, tầm nhìn không giới hạn. - Căn 3PN góc, căn G3x03, diện tích 90m2. - Ban công hướng: Tây Nam - Tây Bắc. - Vốn ban đầu chỉ 1,6 tỷ (~ 20%), còn lại ngân hàng hỗ trợ linh hoạt ân hạn đến khi nhận nhà. - Căn hộ rộng rãi, thoáng 3PN full nội thất - bàn giao 2028 phù hợp gia đình đông người. - Tiện ích đầy đủ: + Công viên Yên Sở, sông hồ tự nhiên, đường dạo bộ khuôn viên xanh, sân chơi trẻ em, phòng thiền. + Bệnh viện Đại học y cơ sở 2 cách 1km. + Trường học công lập liên cấp cách 500m, đại học Kinh Tế, Bách Khoa cách 8,2km, khu sinh hoạt cộng đồng, bãi đỗ xe thông minh. Galia Hà Nội nơi an yên tận hưởng cuộc sống, an cư hay đầu tư đều tuyệt vời. A/C Inbox hoặc gọi ngay em Hải 0386376626 để được chính sách tốt nhất và xem sa bàn tại CĐT.

Xem thêm

Liên hệ:

038 637 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,44 tỷ

3 PN, 2 WC
90.37 m²
82,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Xuân Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 1,6 tỷ sở hữu ngay căn hộ 3PN full nội thất cao cấp tại Galia Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.