Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Kim Văn Kim Lũ, giá cực chất 2,9 tỷ, 53,5m2, 2PN, 2WC ở Đại Kim, Hoàng Mai,HN.LH 0981808594

Ngày đăng: 15/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CC Kim Văn Kim Lũ tọa lạc tại CT12B, Nghiêm Xuân Yêm, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội với diện tích 53,5m2. Căn hộ này có 2PN và 2WC, rất phù hợp cho những ai thích không gian sống thoải mái và tiện nghi. Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, giúp căn hộ luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Với giá 2,9 tỷ VND, đây là một lựa chọn cực chất cho người trẻ đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Căn hộ không chỉ là nơi ở mà còn là phong cách sống hiện đại, gần gũi với thiên nhiên. + Thoáng mát về mùa hè âm về mùa đông. Mùa hè mát ít khi phải bật điều hoà, nhà nên nhà mình dùng mỗi tháng chỉ tốn chưa đến 500k tiền điện. + Công viên Chu Văn An gần đó, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn. + Siêu thị thiết bị vệ sinh Seabig và Vinmart + giúp việc mua sắm trở nên dễ dàng hơn. + Gần các trường mầm non như Học viện Mầm non Sasuke Việt Nam và Mầm non Song ngữ Topkids, thuận tiện cho các gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay chính chủ để biết thêm chi tiết tại 0981808594 với Đinh Thị Liên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 180 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 2 WC
53.5 m²
54,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TN

Thuan Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Kim Văn Kim Lũ, giá cực chất 2,9 tỷ, 53,5m2, 2PN, 2WC ở Đại Kim, Hoàng Mai,HN.LH 0981808594 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.