Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn chung cư Kim Văn Kim Lũ, 65.1m2, 2 phòng ngủ, 2wc, giá 2.7 tỷ

Ngày đăng: 08/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán chung cư Kim Văn Kim Lũ, Đại Kim, Hoàng Mai.
Diện tích 65.1m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC, tầng thấp.
Vị trí giao thông thuận tiện, tiện ích bạt ngàn, gần trường học các cấp, siêu thị, chợ, phòng gym... ngay chân tòa chung cư.
Pháp lý: hợp đồng mua bán chủ đầu tư.
Giá bán: 2.7 tỷ.
Liên hệ Ngô Tuấn qua số điện thoại hoặc Zalo: 0971406890 để xem nhà miễn phí.
Xem thêm

Liên hệ:

097 140 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 2 WC
65.1 m²
41,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
CM

Châu Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn chung cư Kim Văn Kim Lũ, 65.1m2, 2 phòng ngủ, 2wc, giá 2.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.