Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC, 78m2, 5,75 tỷ tại K35 Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 30/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Khám phá căn hộ chung cư xịn xò ở K35 Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội! Với diện tích 78m2, căn hộ này cực kỳ thoải mái cho cuộc sống hàng ngày. Có 2PN và 2WC, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, cực đẹp cho phong thủy. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho việc sở hữu. Giá bán chỉ 5,75 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng. + Pháp lý đầy đủ + Hướng cửa chính: Tây Bắc + Hướng ban công: Đông Nam Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị, trường học và công viên, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Chinhchu 0919586696

Xem thêm

Liên hệ:

091 958 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
73,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư K35 Tân Mai, Đ. Tân Mai, P. Tương Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
C

Chinhchu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC, 78m2, 5,75 tỷ tại K35 Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.