Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần bán gấp căn hộ 81m2 2 Ngủ 2 Vệ sinh tại cc K35 Tân Mai, full đồ, hàng hiếm chỉ 5,75tỷ

Ngày đăng: 08/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư K35 Tân Mai tọa lạc tại khu nhà ở Quân đội K35 Tân Mai, Tân Mai, Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại. - Diện tích 81m2 với 2 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng tắm tiện nghi. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống ngay lập tức. - Hướng cửa chính Bắc, mang lại sự thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. - Ban công hướng Nam, lý tưởng để thư giãn và ngắm cảnh. - Giá bán 5,75 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều gia đình. Điểm nổi bật: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. - Không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên. Tiện ích xung quanh: - Gần các bệnh viện như Bệnh viện Tai Mũi Họng Trung Ương, Bệnh viện Than - Khoáng Sản, Bệnh viện Việt Pháp Hà Nội. - Công viên Hồ Đền Lừ gần kề, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. - Các siêu thị như Siêu Thị Thành Đô, WinMart, Siêu Thị Đức Thành đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Trường mầm non Vườn Xanh Nam Đô và Trường Mầm Non Kinder Green phục vụ cho việc học tập của trẻ nhỏ. Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ. Liên hệ: Lê Đình Hùng qua số điện thoại 0388518907

Xem thêm

Liên hệ:

038 851 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
70,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư K35 Tân Mai, Đ. Tân Mai, P. Tương Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LH

Lê Đình Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần bán gấp căn hộ 81m2 2 Ngủ 2 Vệ sinh tại cc K35 Tân Mai, full đồ, hàng hiếm chỉ 5,75tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.