Tin đăng đã hết hạn.

Nơi an cư- cơ hội đầu tư sinh lời không thể bỏ qua với chỉ hơn 2 tỷ

Ngày đăng: 06/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

căn hộ 54.3 m với 2 ngủ 2 vs, tầng trung thoáng mát, đầy đủ tiện ích và công năng, nằm tại vị trí đắc địa tại quận hoàng mai. kế bên dự án capitall one- tổ hợp khách sạn và trung tâm thương mại, hứa hẹn là khoản đầu tư thông minh của những người thông thái. căn hộ 54.3 m với 2 ngủ 2 vs, full nội thất có thể xách vali vào ở ngay Vị trí trung tâm Quận Hoàng Mai với full tiện ích. + Trung tâm thương mại, chợ ngay chân toà nhà. + Cạnh trường: Mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3, các trường đại học lớn, bách khoa, xây dựng kinh tế, thăng long,.. + Ngay mặt đường Vành Đai 3, gần bến xe lớn: Nước Ngầm, Giáp Bát, Mỹ Đình, cực kỳ thuận tiện đi lại. Chủ nhà thiện trí bán, 54.3m² 2 ngủ 2 vs đẹp như căn hộ 5* giá bình dân.

Xem thêm

Liên hệ:

098 860 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,96 tỷ

2 PN, 2 WC
54.5 m²
54,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
AD

Anh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nơi an cư- cơ hội đầu tư sinh lời không thể bỏ qua với chỉ hơn 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.