Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 3PN 90,5m2 tại Athena Complex Pháp Vân, 4,75 tỷ, chính chủ 0988075605

Ngày đăng: 26/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Athena Complex Pháp Vân, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 90,5m2, 3PN và 2WC. - Giá bán hấp dẫn chỉ 4,75 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. - Thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái và tiện nghi. - Nằm trong khu đô thị phát triển, gần các tiện ích sống. Tiện ích xung quanh: - Gần công viên Trần Thủ Độ, công viên Tuổi Thơ và công viên Yên Sở. - Các bệnh viện uy tín như Bệnh viện Thăng Long, Bệnh viện Nội tiết Trung ương. - Hệ thống siêu thị Winmart + và các khu mua sắm, giải trí. Chi tiết dự án: - Dự án do Công ty TNHH Phát triển đô thị và xây dựng 379 đầu tư. - Quy mô 6.088m2 với 1 block cao 27 tầng, 400 căn hộ. - Các tiện ích như tầng thương mại, phòng gym, trường mầm non, và hệ thống camera 24/7. Vui lòng liên hệ Năng Lâm qua số điện thoại 0988075605 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 807 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

3 PN, 2 WC
90.5 m²
52,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Athena Complex Pháp Vân, Đ. Ngọc Hồi, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
L

Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 3PN 90,5m2 tại Athena Complex Pháp Vân, 4,75 tỷ, chính chủ 0988075605 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.