Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 2.68 tỷ sở hữu ngay căn hộ chung cư HH Linh Đàm 66m2 2N2VS full nội thất đẹp

Ngày đăng: 23/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Bán căn 2 phòng ngủ 66m2 view cực thoáng tại HH Linh Đàm, Hoàng Mai, HN - Nhà có: 2PN - 2WC - View thoáng sáng vô cùng, ngắm toàn thành phố - Nội thất đầy đủ ANH, CHỊ mới chỉ việc xách vali về ở. - Giá bán 2.68 tỷ có thương lượng - Hàng xóm thân thiện, dễ mến Liên hệ O973-883-550

Xem thêm

Liên hệ:

097 388 ****

Vị trí bản đồ

2,68 tỷ

66 m²
40,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH4 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0973883550

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 2.68 tỷ sở hữu ngay căn hộ chung cư HH Linh Đàm 66m2 2N2VS full nội thất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.