Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư HH2 Linh Đàm, 3,28 tỷ, 76m2, 3PN, 2WC, view đẹp

Ngày đăng: 20/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư HH2 Linh Đàm tọa lạc tại Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 76m2. - Giá bán: 3,28 tỷ VND. - Số phòng ngủ: 3PN. - Số phòng tắm: 2WC. - Hướng cửa chính: Đông. - Hướng ban công: Tây Bắc. - Nội thất: Cơ bản, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay. Căn hộ có phong thủy tốt với hướng cửa chính hợp mệnh, mang lại tài lộc và bình an cho gia chủ. Thiết kế hiện đại, tất cả căn hộ đều có khe sáng và mặt thoáng, tạo cảm giác thông thoáng và dễ chịu cho không gian sống. Môi trường sống trong lành với hệ thống tiện ích đầy đủ như công viên, sân chơi, khu thể thao ngoài trời. Tiện ích xung quanh: - Gần các công viên như Bắc Linh Đàm, Linh Đàm, Tuổi Thơ. - Trường học: The Colour Art, Học viện Mầm non Sasuke, Mầm non Song ngữ Topkids. - Siêu thị Mường Thanh. - Bệnh viện Ung thư K2 Tam Hiệp, Bệnh viện Thăng Long. Giới thiệu thêm về dự án: Dự án HH2 Linh Đàm được phát triển bởi Xí nghiệp xây dựng tư nhân số 01 Tỉnh Lai Châu (Lê Thanh Thản), với thiết kế căn hộ từ 45,88m2 đến 82,27m2, đảm bảo không gian sống tiện nghi và hiện đại. Hệ thống thương mại lớn, cùng các tiện ích như công viên, hồ nước, tạo nên môi trường sống lý tưởng cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0978331426 Nguyễn Thuý.

Xem thêm

Liên hệ:

097 833 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,28 tỷ

3 PN, 2 WC
76 m²
43,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
HH2 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thuý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư HH2 Linh Đàm, 3,28 tỷ, 76m2, 3PN, 2WC, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.