Tin đăng đã hết hạn.

Giá 3 tỷ sở hữu ngay căn hộ 1n+, 2n, 3n galia hoàng mai- sát gamuda- chiết khấu 19%,tt giãn tđ 2028

Ngày đăng: 20/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

MỞ BÁN ĐỢT 1 DỰ ÁN GALIA HOÀNG MAI chỉ 20% ( 700 triệu ) là sở hữu căn hộ sang xịn mịn ! Bùng nổ quà tặng tri ân dự án Xe Sang BMW 1.4 tỷ đồng + Quà tặng vàng lên đến 08 chỉ vàng -CHỈ CÒN DUY NHẤT 5 SUẤT CUỐI CÙNG DÀNH CHÓ KH TẠI ĐÔNG TÂY LAND MB qua hotline: 0963647077CSBH: +Hỗ trợ lãi xuất 0% trong 24 tháng +Ck Thanh toán sớm cao nhất lên đến 19% +Sổ LÂU DÀI vừa đầu tư + Kinh Doanh, cho thuê +Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài +Thanh toán giãn tiến độ 2028 ---------------------------------------- -Vị trí: Đối diện Hồ Yên Sở, KĐT Gamuda - Với Tuyến Đường Tam Trinh xuyên tâm Thủ Đô chỉ ... - 10p Tổ hợp đại học Bách Khoa - Kinh Tế - Xây Dựng ... - Giáp Vành đai 3, cao tốc Pháp Vân, Metro số 4 (đang triển khai) Kết nối thuận tiện các tỉnh Ninh Bình, Thanh Hoá, Hưng Yên Tiềm năng tăng giá mạnh mẽ ---------------------------------------- -Tiện ích chuẩn resort: Bể bơi 4 mùa, gym spa, rạp chiếu phim, sky garden, BBQ rooftop, mini golf. View triệu đô: Trọn tầm nhìn hồ Yên Sở & sông Hồng thơ mộng. ---------------------------------------- -Diện tích tối ưu, phù hợp vừa ở vừa đầu tư: - Căn hộ 1 PN = 45m2 ( vốn từ 700 triệu) - Căn hộ 2 PN = 56 -70m2 ( vốn từ 1,1 tỷ) - 3PN = 98m2 - 142m2 (vốn 1,7 tỷ) - Penthouse: 141 232m² Giải quyết vấn đề đỗ xe, với 3 hầm rộng thênh thang -------------------------------------------------------------- -BÀN GIAO FULL NỘI THẤT LIỀN TƯỜNG - TIÊU CHUẨN BÀN GIAO CAO CẤP - Liên hệ Đông Tây Land MB qua hotline: 0963647077

Xem thêm

Liên hệ:

096 364 ****

Vị trí bản đồ

3 tỷ

1 PN, 1 WC
46 m²
65,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá 3 tỷ sở hữu ngay căn hộ 1n+, 2n, 3n galia hoàng mai- sát gamuda- chiết khấu 19%,tt giãn tđ 2028 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.