Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 43.8m2 Galia Yên Sở giá chỉ 2.92 tỷ

Ngày đăng: 20/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hiện tại giá dự kiến 82tr/m2. Chiết khấu lên tới 19%. Giá chỉ còn 2.92 tỷ. Ngoài ra, booking sớm để bốc thăm trúng thưởng lên tới 2 tỷ. Trừ thẳng vào giá trị căn hộ. + Miễn phí 2 năm phí dịch vụ. + Vay ngân hàng với 0% lãi suất và ân hạn nợ gốc 2 năm. Chỉ cần 20% đã có thể sở hữu căn hộ mơ ước. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết nhất về dự án. Việt Dũng. Nhiệt tình - Thật thà - Chuyên nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

035 268 ****

Vị trí bản đồ

2,92 tỷ

1 PN, 1 WC
44 m²
66,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
VD

Việt Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 43.8m2 Galia Yên Sở giá chỉ 2.92 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.