Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp như mới căn góc HH4A Linh Đàm, full nội thất cao cấp

Ngày đăng: 19/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí: Tòa HH4A Linh Đàm khu vực trung tâm, tiện ích đầy đủ, dân cư văn minh. Diện tích: 61m2 căn góc thoáng sáng tự nhiên cả ngày. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh không gian bố trí lại thông minh, tối ưu công năng. Nội thất: Đã thiết kế lại toàn bộ, nội thất mới 100%, hiện đại, để lại toàn bộ như trong hình chỉ việc xách vali về ở. Liên hệ: 0971773549 xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

097 177 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
42,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH4 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NP

Nguyễn Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp như mới căn góc HH4A Linh Đàm, full nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.