Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Galia Hanoi, 3,61 tỷ, 48m2, 1PN, 1WC, full nội thất ở Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 20/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Galia Hanoi với vị trí lý tưởng tại Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội. Căn hộ 1PN, 1WC, diện tích 48m2, được trang bị đầy đủ nội thất, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. - Giá: 3,61 tỷ VND. - 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm. - Diện tích 48m2, không gian sống thoải mái. - Nội thất hiện đại, đầy đủ tiện nghi. Căn hộ Galia Hanoi không chỉ là nơi ở mà còn là lựa chọn lý tưởng cho một cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Với không gian sống rộng rãi và thiết kế thông minh, căn hộ này hứa hẹn sẽ đáp ứng mọi nhu cầu của cư dân. Gần các tiện ích như: Cách bệnh viện Đại học Y Hà Nội - cơ sở Hoàng Mai chỉ 2km. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0961269630 hoặc tên Nguyễn Hoàng Mạnh. Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội này!

Xem thêm

Liên hệ:

096 126 ****

Vị trí bản đồ

3,61 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
75,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Hoàng Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Galia Hanoi, 3,61 tỷ, 48m2, 1PN, 1WC, full nội thất ở Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.