Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cc nhất q.hoàng mai galia hanoi, view cv yên sở, giá từ 70tr/m2, ck 19%, hỗ trợ 70% gtch

Ngày đăng: 18/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

TIN NÓNG! Phân khu tòa căn hộ cao cấp nhất Q. Hoàng Mai chính thức nhận booking và sắp mở bán! -Hưởng trọn tiện ích Gamuda, view trọn hồ Yên Sở, SÁT các trường ĐH lớn : Kinh tế, bách khoa, bệnh viện Bạch Mai - cách Phố đi bộ chỉ 10p lái xe. -Chỉ từ 70 triệu/m² - Vốn tự có chỉ cần 20% - Tổng mức chiết khấu tới 19% - hỗ trợ lãi suất 70% GTCH trong 24 tháng. -Ưu tiên quyền khớp căn khi chính thức ra hàng. -Dự án cao cấp nhất quận Hoàng Mai do CĐT Tập đoàn Tân Á Đại Thành. -Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. Booking ngay!- LIÊN HỆ ĐÔNG TÂY LAND MB - đlý F1 uy tín hàng đầu của CĐT Tập đoàn Tân Á Đại Thành qua hotline: 0963647077Chính sách ưu đãi: +Chiết khấu 2% cho khách hàng đặt chỗ sớm. + Chiết khấu tổng lên tới 19%. + Hỗ trợ vay tới 70% GTCH, ưu đãi trong 24 tháng. +Miễn phí 2 năm phí dịch vụ. +Miễn phí sử dụng bể bơi trọn đời, Bể bơi 4 mùa tiêu chuẩn Olympic rộng 50m. Quy mô: 33 tầng nổi - 3 tầng hầm - 3 tầng để thương mại - 798 căn hộ. Diện tích: 2PN/2PN + : 56 - 60m² - 72m². Bàn giao full nội thất liền tường. - Kính Low E 2 lớp cao cấp cách nhiệt, chống ồn tuyệt đối. - Điều hoà multi âm trần 2 chiều. - Thiết bị nhà vệ sinh nhập khẩu. - Tủ bếp trên dưới. LIÊN HỆ ĐÔNG TÂY LAND MB - đlý F1 uy tín hàng đầu của CĐT Tập đoàn Tân Á Đại Thành qua hotline: 0963647077

Xem thêm

Liên hệ:

096 364 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
72,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cc nhất q.hoàng mai galia hanoi, view cv yên sở, giá từ 70tr/m2, ck 19%, hỗ trợ 70% gtch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.