Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 61m2 toà VP6 Bán Đảo Linh Đàm

Ngày đăng: 06/06/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 61m2 toà VP6 Bán Đảo Linh Đàm. - Diện tích: 61m2. - Thiết kế: 2PN - 2VS. - Nội thất đầy đủ. - Ban công Đông Nam mát rượi. Giá bán: 2.65 tỷ kbt. LH xem nhà: 0859549773

Xem thêm

Liên hệ:

085 954 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
43,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
VP6 Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TA

Tiến Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 61m2 toà VP6 Bán Đảo Linh Đàm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.