Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 72m2, view hồ Linh Đàm, giá 2,94 tỷ bao phí. LH 0921863633

Ngày đăng: 02/06/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ view hồ Linh Đàm. - Diện tích 72m2. View trọn Hồ Linh Đàm tại toà HH2. - Tầng ốp sảnh đẹp sáng bóng. Toà góc mặt hồ nằm ngay trung tâm. - Full nội thất chỉ việc vào ở. Ảnh thật nhà chụp. - Cư dân văn minh, Tổ dân phố văn hoá, nhập khẩu Hà nội, con cái học trường công. - Gần ngay các trường từ mầm non tới tiểu học, THCS, THPT. - Gần ngay các bến xe lớn: Giáp Bát, Nước Ngầm, đường Vành đai 3 trên cao, đường cao tốc đi các tỉnh. - Gần ngay các bến xe Bus, xe điện Vins, điểm trung tâm của các tuyến đường lớn nội đô. - Nhất là gần các trường ĐH, CĐ: Kinh tế, Bách khoa, Xây dựng. - Gần các bệnh viện lớn: Bạch Mai, Tai Mũi Họng, K Tân Triều, Nội Tiết, Vinmec. Liên hệ xem nhà: 0921863633

Xem thêm

Liên hệ:

092 186 ****

Vị trí bản đồ

2,94 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
40,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH2 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Trần Thị Thu Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 72m2, view hồ Linh Đàm, giá 2,94 tỷ bao phí. LH 0921863633 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.