Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn 2 p ngủ 67m2 HH4 Linh Đàm, Hoàng Mai đầy đủ nội thất giá 2 tỷ 580 triệu. LH 0915057768

Ngày đăng: 29/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn hộ đẹp giá tốt 2 phòng ngủ full nội thất tại HH4 Linh Đàm! Tòa HH4 Khu Đô Thị Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội. Thông tin căn hộ: Diện tích: 67m². Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, ban công thoáng mát. Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường tủ, sofa, máy giặt, tủ lạnh, tủ bếp, bếp từ, bình nóng lạnh... Chỉ cần xách vali vào ở. View đẹp, tầng trung. Giá bán: 2 tỷ 580 triệu. Liên hệ ngay em Linh Đan 0915057768 - Hỗ trợ xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

091 505 ****

Vị trí bản đồ

2,58 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
38,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH4 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Trần Thị Thanh Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn 2 p ngủ 67m2 HH4 Linh Đàm, Hoàng Mai đầy đủ nội thất giá 2 tỷ 580 triệu. LH 0915057768 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.