Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Rice City Linh Đàm, 4,32 tỷ, 70m2, view đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 27/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ có 2PN + 2WC, diện tích 70m2, giá 4,32 tỷ VND. Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang lại sự thoải mái cho cư dân. Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Ung thư K2 Tam Hiệp. - Công viên Bắc Linh Đàm. - Siêu thị Mường Thanh. Thông tin dự án: Rice City Linh Đàm gồm 3 tòa nhà với tổng số 722 căn hộ, cung cấp dịch vụ thương mại và giải trí phong phú. Dự án có hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận lợi, cách trung tâm Hà Nội khoảng 5km, gần bến xe Giáp Bát và bến xe Nước Ngầm. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0333355579, Hoàng Hải Đăng.

Xem thêm

Liên hệ:

033 335 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,32 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
61,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Rice City Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội

Hoang hai đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Rice City Linh Đàm, 4,32 tỷ, 70m2, view đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.