Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ HH1B Linh Đàm, full nội thất 2PN, 2WC

Ngày đăng: 22/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Căn hộ 66m2. - Được thiết kế: 2PN 2WC. - Nhà full nội thất mới thiết kế 100%. - Tầng thấp đi lại thuận tiện. - Nội thất: Hệ thống kệ tivi, sofa, bàn trà, hệ thống tủ bếp, giường tủ, tivi, tủ lạnh, 2 điều hoà, quạt trần, nóng lạnh. - Nhà sẵn về ở luôn ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 686 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,87 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
43,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
HH1 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Nguyen Thi Huyen

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ HH1B Linh Đàm, full nội thất 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.