Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ view thành phố giá tốt tại HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai 67m2 2PN 2 vs giá 2 tỷ 840

Ngày đăng: 20/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ view thành phố giá tốt tại HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai.
Diện tích 67m2 thiết kế 2PN 2VS, tầng trung đi lại thuận tiện, view Thành phố thoáng mát.
Nội thất xịn sò sạch đẹp. Sang trọng.
Giá chào: 2.840 tỷ - có bớt.

Phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê.
Pháp lý chuẩn chỉnh chính chủ thiện chí bán.

Liên hệ ngay: Em Trọng để xem nhà trực tiếp! 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

098 272 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,84 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
42,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
HH1 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TT

Trình Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ view thành phố giá tốt tại HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai 67m2 2PN 2 vs giá 2 tỷ 840 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.