Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ như HH,VP6 Linh Đàm. Bán nhanh căn hộ 61.5m2 2 ngủ 2WC ở VP5 bán đảo Linh Đàm giá 2.8xtỷ view hồ

Ngày đăng: 19/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Rẻ như HH, VP6 Linh Đàm. Bán nhanh căn hộ 61.5m2 2 ngủ 2wc ở VP5 bán đảo Linh Đàm giá 2.8x tỷ view Hồ.
Diện tích: 61.5m2.
Thiết kế 2 ngủ 2WC - Ban công view Hồ linh đàm.
Cửa hướng Tây, BC hướng Đông thoáng mát.
Pháp lí: Hợp đồng mua bán.
Nội thất full tòan bộ gồm kệ ti vi, giường, tủ, bếp, sàn gỗ, trần thạch cao...
Giá bán 2.8x tỷ có thương lượng.
Anh chị có nhu cầu xin liên hệ em Tú 0856844502.

Xem thêm

Liên hệ:

085 684 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 2 WC
61.5 m²
46,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
VP5 Linh Đàm, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ như HH,VP6 Linh Đàm. Bán nhanh căn hộ 61.5m2 2 ngủ 2WC ở VP5 bán đảo Linh Đàm giá 2.8xtỷ view hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.