Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC X2 Đại Kim, 5,78 tỷ, 123m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 16/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư X2 Đại Kim tọa lạc tại Trần Hòa, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội. Với diện tích 123m2, căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình.

- Giá bán: 5,78 tỷ VND.
- Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất: điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Phong thủy tốt, không gian sống trong lành.

Giới thiệu tổng quan dự án
- Dự án X2 Đại Kim được đầu tư bởi Tổng công ty đầu tư và phát triển nhà - Bộ Quốc Phòng.
- Gồm 3 tòa nhà cao 28 tầng với 3 tầng hầm và 3 tầng thương mại.
- Tổng số 750 căn hộ, diện tích từ 77m2 đến 122m2, thiết kế hiện đại với 10 căn hộ/mặt sàn và 4 thang máy tốc độ cao.
- Tiện ích bao gồm khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại dịch vụ, hệ thống mầm non, phòng Fitness (gym, spa, yoga), công viên cây xanh, khu vực giao lưu văn hóa.

- Gần bệnh viện Than - Khoáng sản, siêu thị Đức Thành, công viên Bắc Linh Đàm, các trường học như Trường THCS Hoàng Liệt, Bill Gates Schools, Trường Tiểu học Định Công.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Lê Thị Quỳnh My - 0988998089.

Xem thêm

Liên hệ:

098 899 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,78 tỷ

3 PN, 2 WC
123 m²
46,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
X2 Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LM

Lê Thị Quỳnh My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC X2 Đại Kim, 5,78 tỷ, 123m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.