Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ Căn 3P ngủ hiếm có khó tìm full NT giá chỉ 3.1tỷ

Ngày đăng: 16/05/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chung cư HH Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội
Tk; 3p ngủ,2wc 1p khách,1p bếp logia rộng rãi

- Tầng trung không khí mát lành, yên tĩnh

Nhà thiết kế vuông vắn, chủ ở có lộc , full nội thất mới tinh 100%, cho thuê dòng tiền được 12tr/th

Giá bán: 3.1tỷ giá rẻ thời điểm hiện tại
Khu đô thị sầm uất nằm giữa trung tâm quận Hoàng Mai với tiện ích bao quanh ngập tràn( bể bơi 4mùa,rạp chiếu phim.công viên cây xanh,hồ nước lớn thứ 2 hà nội lên không khí luôn luôn mát lành trong xanh
Liên hệ: 0967397639 em Phương nhiệt tình hỗ trợ 24/24

Xem thêm

Liên hệ:

096 739 ****

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

3 PN
76 m²
40,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH2 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PP

Phan Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ Căn 3P ngủ hiếm có khó tìm full NT giá chỉ 3.1tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.