Tin đăng đã hết hạn.

An cư thì mới lập nghiệp, lựa chọn tốt nhất cho vợ chồng trẻ căn hộ 2PN 2WC ở VP6 Linh Đàm ở luôn

Ngày đăng: 15/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tầng 2x cực đẹp 62m2 2PN ở VP6 bán đảo Linh Đàm, gần với VP5, VP3 Linh Đàm. Tiệm cận HH Linh Đàm mà mật độ thấp hơn nhiều.
Bán căn hộ VP6 Linh Đàm.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Diện tích 62m2.
Hướng cửa Tây Bắc, BC Đông Nam thoáng mát.
Thiết kế: 2 phòng ngủ 2WC 1 khách 1 bếp 1 ban công.
Nội thất: Trần thạch cao, sàn gỗ, tủ bếp, bàn ghế, tủ bếp, nóng lạnh.
Giá bán 2.59 tỷ có thương lượng.
LH Em Tú 0856844502 để được xem nhà và tư vấn Miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

085 684 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
41,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
VP6 Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết An cư thì mới lập nghiệp, lựa chọn tốt nhất cho vợ chồng trẻ căn hộ 2PN 2WC ở VP6 Linh Đàm ở luôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.